NỘI DUNG (11/05/2023 - 22:13)
Hát karaoke và tụ tập nhậu nhẹt suốt ngày, mở công suất rất lớn thường ngày từ khoảng 19h đến hơn 22h mà ngày nào cũng vậy, dân ở xung quanh rất bức xúc họp trên khu phố cũng đã ý kiến rất nhiều lần, đồng thời cũng có phản ánh lên công an khu vực có xuống nhắc nhở nhưng chỉ được lúc đó rồi công an đi thì lại mở, nhưng nói chung là nhà chỉ cách văn phòng khu phố có vài căn mà không bao giờ thấy nhắc nhổ.Con em của chúng tôi không học bài được cũng như công nhân đi làm về cũng không được yên tĩnh mong các cách lãnh đạo cùng chính quyền địa phương hỗ trợ giải quyết dùm cho dân chúng tôi, tình trạng này kéo dài cũng vài năm nay rồi mà cũng không quán triệt được mong chính quyền địa phương giải quyết dùm.
TRẢ LỜI (17/05/2023 - 16:26)
Qua nội dung nêu trên, BCH/CAP đã chỉ đạo CSKV cùng tổ trưởng dân phố tổ 2 – Khu phố 3 phối hợp làm việc tuyên truyền nhắc nhở đối với công dân Trần Văn Quá sn: 1967 HKTT: 75/3 tổ 2, khu phố 3, phường Thới An, quận 12, TPHCM, đồng thời cho công dân Trần Văn Quá viết cam kết chấp hành các quy định của địa phương, không tụ tập ca hát gây mất ANTT. <\?xml:namespace prefix = "o" ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" />